ราคา 11900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 102.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 116666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
เลขที่ห้อง 1
โครงการ บ้านเพียงเพลิน หัวหิน บายแสนสิริ | peangploen huahin |peangploen by sansiri

fairygroup fairygroup
0823336596
2019-01-16 17:10:01.0
เลขที่ประกาศ: 271052
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด The Crest Santora HuaHin
พิเศษ : ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 1 ตึก G ห้องมุม ติดสระว่ายน้ำ
คอนโดตากอากาศระดับพรีเมียม สุขสงบกับความเป็นส่วนตัว
เหมาะสำหรับวันพักผ่อนสบายๆ ดีไซน์สุดโรแมนติก เฟอร์นิเจอร์ครบครัน บรรยากาศสไตล์ซานโตรินี่ โดดเด่นด้วยสระว่ายน้ำหลากสีสันขนาดใหญ่ ที่เชื่อมต่อทุกอาคาร ถ่ายทอดทุกรายละเอียดอันน่าประทับใจของเกาะซานโตรีนี่ สู่หาดหัวหินได้อย่างลงตัว

ราคาขาย : 11,900,000 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง
พื้นที่ใช้สอย 102.18 ตรม.

รหัสทรัพย์ : F1701006

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ
โทร : กดเพื่อดูเบอร์โทร : 085-999-xxxx (คุณฝ้าย)
Line : @fairygroup (มี@นำหน้า)
บริษัท แฟรี่ กรุ๊ป จำกัด
บริการฝาก ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์ทุประเภท
กดเพื่อดูลิงก์
กดเพื่อดูเบอร์โทร : 02 043 2402

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจองคอนโดแสนสิริบ้านเพียงเพลินหัวหิน - คอนโด ขาย
บ้านเพียงเพลิน หัวหิน บายแสนสิริ | peangploen huahin |peangploen by sansiri

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บ้านเพียงเพลิน หัวหิน บายแสนสิริ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 32 ประกาศ